Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mange Kimambi na Paula wa Kajala Hapatoshi, Paula Amjibu Mange Kiaina


Mange Kimambi na Paula wa Kajala Hapatoshi, Paula Amjibu Mange kiaina kupitia ukurasa wa Instagram

"Naombeni tuelewane Kajala ni Mama Angu mimi na sio mama wa Tanzania nzima awe Mama mbaya au mzuri haiwahusu, You all should mind your own damn life and leave her alone"

Una maoni gani ndugu msomaji kuhusu sakata hili la Paula na Mange? 


 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments