Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mchekeshaji Dullavan Akiri Kutoka Kimapenzi na Jenipher Kanumba...

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Kwenye kipindi cha WasafiFm kinacho endeshwa na DivaTheBoss, DullaVan Ashindwa kuficha Hisia zake na kusema ni kweli Jenipher Kanumba alikuwa ni mpenzi wake na alisaidiwa na Patrick Kanumba kumpata..

Amesema walianza kuwa marafiki lakini baadae wakajikuta tu ni wapenzi...Pia amesema kwa sasa wamepeana nafasi kidogo kutokana na ubize walionao Reposted from @udakuexpress DULLAVAN AKILI KUTOKA KIMAPENZI NA JENIPHER. Kwenye kipindi cha WasafiFm kinacho endeshwa na DivaTheBoss, DullaVan Ashindwa kuficha Hisia zake na kusema ni kweli Jenipher Kanumba ni mpenzi wake.

Post a Comment

0 Comments