Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mtoto Wangu Alipotea Akiwa na Miaka Mitano, Nimempata Akiwa Amefikisha Miaka 10 Tangu Atoweke Mikononi Mwangu

 


Kwa majina naitwa Shira mkazi wa Pwani hapa Tanzania.Mimi ni mzazi wa watoto wawili,mtoto wangu  wa kwanza anaitwa Samson na mtoto wangu wa pili anaitwa Sofia.kazi yangu kubwa ni mwalimu wa  primary hapa mkoa wa pwani hivyo natoka asubui nyumbani na kurudi jioni ndo latiba yangu kuanzia  siku ya jumatatu adi ijumaa.Siku ya juma mosi na juma pili nazitumia kufanya mambo yangu mengine  tofauti na kazi yangu. 

Kutokana na kuwa busy ilinibidi nitafute mtu wa kunisaidia kulea watoto wangu kwa sababu nisingeweza  kwenda nao kazini kwangu ata siku moja.Katika kutafuta mtu wa kunisaidia niripata msichana anaitwa  Dinah.Dinah ni msichana ambaye nilimtoa nyumbani kwetu kijijini kisha nikamreta hapa mkoa wa pwani  ambapo mimi ndo nafanyia kazi. 

Amekuwa mlezi mzuri wa watoto wangu tangu amefika nyumbani adi kwa sasa.Kutokana na malezi  aliyokuwa nayo kwa watoto wangu ata nilivyokuwa naenda kazini nilikuwa sina wasiwasi wowote  kuhusu watoto n nikirudi nyumbani nakuta kila kitu kipo sawa kabisa. 

Samsoni aripofikisha miaka 5 ikabidi nimtafute shule ya karibu kwa ajiri ya kuanza kijifunza kuandika na  kusoma.Nisingeweza kumchukua shule ambayo nafundisha kwa sababu shule hiyo hipo mbali kutoka  nyumbani ninapoishi hivyo Dinah arikuwa anamchukua Shule Samson asubui na mda wa kutoka shule  arikuwa anapata na kumrudisha nyumbani.Amefanya hivyo kwa kipindi cha miezi kama mitatu na badae  Samson akawa anaenda pekee yake shule na kurudisha nyumbani kumbuka shule ipo karibu na  nyumbani hivyo mazingira ni yale yale. 

Kama mzazi nirikuwa napenda kuona mtoto wangu wa kiume Samson anajichukua shule na kujirudisha  Nyumbani bira shida yoyote.Siku moja Samson arienda shule asubui kama kawaida yake na mda  ulipofika wa kurudi nyumbani Samson akuonekana Nyumbani. 

Baada ya masaa masaa mawili kupita Dinah arinitaarifu kwa simu kuwa Samson ajarudi nyumbani kisha  akaenda kutazama shuleni kama bado wapo darasani au laa!.Aripofika shule akukuta mtoto ata  mmoja.Kwa akiri yangu ya haraka nikajua Samson atakuwa amepata marafiki hivyo wapo wanacheza  badara ya kurudi nyumbani kwa haraka. 

Nirimjurisha Dinah kwa simu kuwa arudi nyumbani akafanye kazi zake Samson anatajirerea nyumbani  njaa ikimuuma bira kujua kuwa kuna jambo baya limemtendekea mtoto wangu mpendwa. 

Baada ya masaa matatu kupita nilimpigia Dinah simu kumriza Samson kama ameisha rejea nyumbani na  jibu lilikuwa hapa,ndipo nirichukua simu yangu na kumpigia mwalimu wao kuriza kipi kinaenderea kwa  mtoto wangu. 

Jambo la hajabu mwalimu arinitaarifu kuwa Samson ajaonekana shuleni tangu asubui.Hali ya kuwa  katoka nyumbani asubui unakwenda shule lakini shule wanasema mtoto akufika hivyo anahisi yupo  nyumbani. Siku hiyo nirikuwa kama kichaa gafla kwa sababu nirikuwa nashindwa kipi cha kufanya kwa  wakati huo. 

Ndipo mwalimu mwenzangu Thomas ariniweka kwa gari yake adi kituo cha police kilicho karibu na  nyumbani kisha nikaandika sitatimenti juu ya kupotea kwa mtoto wangu Samso.police kwa wakati huo  warinihakikishia kuwa mtoto wangu Sampson atapatikana kwa mda mfupi tu kisha wakaniomba namba 

yangu ya simu na kunipatia namba ya police mmoja kisha kuniomba kama kuna kitu chochote ntapata  niwataarifu. 

Siku hiyo kwangu ilikuwa fupi sana kutona na jinsi ilivyoisha atimaye nirishutukia kesho yake  asubui.Asubui nirienda kituo cha police kupata taarifa juu ya mtoto wangu ila jibu niriambiwa bado  nataitajika kuwa mvumirivu juu ya swala hilo. 

Sikuwa na jinsi zaidi ya kurudi nyumbani na kujiuriza kipi cha kufanya.Nirisubui simu ya police kuambiwa  mtoto amepatikana sikupata hiyo siku nzima na kesho yake nikarudi kituo cha police na mkuu wa kituo  akanambia kuwa nirudi nyumbani kama kuna jambo lolote watanipigia simu wenyewe. 

Tena nikirudi nyumbani bira kupata muongozo wa mtoto wangu Samson atapatikana au  hapana,amekufa au yupo hai hayo yote maswali hayakuwa na jibu kwa wakati huo.Ilifika atua kila  mwisho wa wiki naenda kituo cha police kupata taarifa za mtoto wangu ila majibu hamna adi mwaka  ukaisha bira kujua Samson yupo wapi,Nani kamchukua je anaishi au amekufa. 

Afya yangu iridhiofika sana,kazini nilikuwa sina uwezo wa kufanya kazi vizuri kila nilipokuwa naingia  darasani naona watoto wa wazazi wengine najisemea moyoni kuwa ata mtoto wangu Samson angekuwa  anaringana hivyo lakini mawazo pamoja na machozi ya kila mara hayakunisaidia kupata mtoto wangu. 

Siku moja nikiwa kazini niriona kijana anauza magazeti.Nirimuita kisha kununua Gazeti moja kutoka  kwake kwa ajiri ya kujisomea na kujua yapi yamejiri katika nchi yetu.Katika kufunua funua gazeri lile  nilikutana na habari inayomuusu mwanaume mmoja ametoa ushuuda jinsi alivyoweza pata cheo kazini  kwake baada ya kufanya kazi hiyo mwaka miaka 20 bira kupandishwa cheo.katika ushuuda wake  arikuwa ameweka mawasiliano yafuatayo, 

 Namba ya simu: +254 769404965  

Barua pepe: kiwangadoctors@gmail.com  

Website: www.kiwangadoctors.com  

Niripomariza kusoma ushuuda wake niriamua kutemberea website yao www.kiwangadoctors.com ndipo  niriweza tambua kuwa kiwangadoctors wanashughurika vitu mbalimbali na shida ya kurudisha mtu  ayepotea wanatatua. 

Nilipanga safari kutoka hapa Pwani adi Kenya-Nakuru kwa ajiri ya kuonana ana kwa ana na Dr.kiwanga  kwa sababu nirikuwa na uchungu wa kujua mtoto wangu yupo wapi.Niripofika kule niripokerewa vizuri  na kiwangadoctors kisha nikapata uduma yao.kabla sijatoka ofisini kwake Dr.kiwanga arinambia kuwa  ndani ya siku saba mtoto wangu atapatikana kwa sabubu bado yupo hai 

Baada ya hapo nirianza safari ya kurudi pwani.Siku nne tangu nitoke kwa ofisi ya kiwangadoctors  niripigiwa simu na police kuwa mtoto wangu kapatikana na muusika amepatikana pia.Mtoto wangu  niripomuona niritoa machozi ya furaha na police waanza kumuoji muusika kwa nini ariiba mtoto wangu  kwa majibu yake arisema kuwa ameshindwa kuzaa mtoto hivyo aritaka kumlea Samson kama mtoto  wake. 

Mimi kwa haraka nirimsamehee kwa sababu mtoto wangu arikuwa salama pia arikuwa anamwalimu  ambaye arikuwa anamfundisha masomo yote nyumbani.police walinikabithi mtoto wangu kisha  wakampiga faini yule muusika na kutumikia kifungo cha miaka kadhaa.

Asante kiwangadoctors.kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama Sukari,kisonono na pressure.pia  kiwangadoctors wanatatua shida kama kupata mpenzi wa ndoto Zako,kumfunga mme au mke asiende  nje ya ndoa na mengine mengi  

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 

,Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com

 pia  unaweza kuwapata kwa website yao www.kiwangadoctors.com.


 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments