Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza, Antony Diallo ametupa jiwe gizani kwa Marais Waliopita.

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza, Antony Diallo ametupa jiwe gizani kwa Marais Waliopita.

Akihojiwa na Star TV amesema "tuwe waangalifu katika kuchagua muwe mnafuatilia Rekodi, huko nyuma tulichagua Watu ambao walishakwenda kutibiwa Hospitali za Vichaa mtu ana Rekodi ya Milembe halafu mnamuachia Nchi"

Post a Comment

0 Comments