Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mwijaku Amwaga Machozi KISA Mama Mzazi wa PAULA (Kajala)

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Msemaji wa instagram mwijaku ashikwa na uchungu kama mzazi baada ya kuona yalio fanyika siku ya jana kwenye Part ya Mtoto wa Kajala (Paula).......Msikilize hapo kisha weka comment yako hapa tafadhali.👇


Nafasi za Ajira Serikalini Bonyeza HAPA

Nafasi za Scholarships Bonyeza HAPA

Nafasi za Internships Bonyeza HAPA

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments