Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Mwijaku "Sina Bifu na Diamond Mkiipata Clip Yote Niliyosema Mondi Akinunua Rolls Royce Natembea Uchi Naomba Clouds Wanifukuze Kazi"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Tafuta Sehemu yeyote Ukiipata Clip inayonionyesha Mimi (Mwijaku ) Nimesema Diamond Akinunua ROLLS ROYCE nitatembea U*CHI Wa Mnyama Naomba Clouds Media wanifukuze Kazi Haraka.

Diamond ndio Mtu wa Nne Kwenye Nchi Hii kumiliki ROLLS ROYCE Ukiacha Zile Mbili za Wale Watoto wa Tajiri Anaetuuzia Chakula na Vinywaji Kuna Tajiri mwingine Yupo Kule Manyara nae anamiliki Gari Hilo Ukiingia Kwenye Gari langu Nyimbo za Diamond zipo Kwenye Playlist Yangu Mimi Sina Chuki nae Sote ni Watoto wa KIGOMA Ila Nampaga Challenge Tu.

Nafasi 366 za ajira Click HAPA

kumpambanisha na Burnaboy ili Azidi kufanya Vizuri Nampongeza Kwa Sababu Watu wa KIGOMA wenzake Tunajivunia Ndugu yetu anaetuwakilisha vizuri"-Amefunguka (Mwijaku )

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments