Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

"Napenda Wanaume Wahuni Wale Magenstar" Recho Kizunguzungu Afunguka

 


Unaambiwa Recho Kizunguzungu haelewi kitu kuhusu wanaume wahuni, warefu, na weupe kwani anawaelewa kinoma na ndiyo wanaume ambao ana-enjoy nao akiwa kwenye mahusiano.

NEW GOVERNMENT JOBS CLICK HERE

Kupitia EATV & EA Radio Digital, Recho Kizunguzungu anasema utofauti wa wanaume wa kawaida na wahuni anaowapenda yeye anaujua mwenyewe wakiwa kwenye mahusiano na hawezi kumwambia mtu yeyote.

"Sijawahi kupenda mwanaume mweusi, napenda wanaume weupe, warefu, wawe wahuni wahuni fulani hivi, utofauti wao naweza kuujua mwenyewe kipindi ninapokuwa naye huko ndani, hizo sifa siwezi kumwambia mtu yeyote kwa hiyo sifa zao ninazo mimi mwenyewe na na-enjoy kumuona" amesema Recho Kizunguzungu

 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments