.

7/25/2021

Nilipata Watoto Mapacha Baada ya Kukaa Miaka 15 Kwenye Ndoa Bila ya Kushika Mimba



Watoto hua chanzo cha upendo katika familia yeyote kila mara. Mara nyingi wanandoa ambao
hawana watoto hudharauliwa na watu wengi licha ya kuwa kwenye ndoa. 

Hali hii hushusha
hadhi ya wanandoa kwani watoto ni Baraka ambayo huifanya hata ndoa mingi kuwa hata imara
zaidi kwa wakati wowte. 

Niliolewa nikiwa na umri wa miaka ishirini na moja na tuliishi kwa
upendo na mume wangu alikuwa mkakamavu ajabu katika hali yoyote ili kutimiza mahitaji ya
ndoa yetu. Tulisaidiana katika kila jambo kama mume na mke kwani ndoa ama kwa hakika
ilikuwa baina ya watu wawili. Jambo lililonikosesha usingizi ni kwamba sikuwa na uwezo wa
kupata mtoto kwani vipimo tulivyopata hospitalini vilionyesha kwamba mimi ndiye nilikuwa
tasa na kwamba mume wangu alikuwa dhabiti.

 Ama kwa hakika swala hili la kutokua na mtoto
nilinipa msongo wa mawazo hata wakati mwingine nilijidharau pakubwa.

Wakwe wangu walinidharau na hata walimwambia mume wangu hadharani kwamba angefaa
kutafuta mke mwingine ambaye angemzalia watoto kwani muda ulikua unasonga. 

Kamwe
sikuwatembelea wakwe zangu kwani hapo awali walinifanyia madharau hadharani waliponiita
tasa. Nilitamani tu kujiondoa duniani kwani nilikonekana kuwa kikwazo kwa ndoa yetu. Kwa
mara nyingi nilisalia ndani ya nyumba yangu kwani uvumi tayari ulikuwa umeenezwa kwamba
nilikuwa tasa na chanzo cha kutokuwa na mtoto kwa ndoa yetu. Mume wangu alinidharau
pakubwa kwani alisema mimi nilikua namnyima furaha ya kuwa na mtoto.

 Aliznizomea mara
kwa mara na hata wakati mwingine alisema kwamba alikuwa keshalipa mahari ya bure na
kwamba siku moja angeenda kwetu na kutwaa mali alyopeleka kama ada ya mahari. Ama kwa
hakika nilijiambia moyoni heri
 ningekuwa na shida nyingine maishani kwani swala hili la

kutokuwa na mtoto lilikuwa jambo lililoniletea aibu ajabu. Marafiki zangu tulioolewa pamoja 
nao kwa wakati mmoja walikuwa tayari na watoto zaidi ya wawili wakati mimi bado nilikuwa 
nahangaika kwa sababu ya kuwa tasa.
Nilianza kutembea kwenye sehemu mbalimbali nikitafuta suluhisho ambalo lingenisaidia kupata 
mtoto. Nilitembelea kliniki mingi za kutoa matibabu ya miti shamba lakini hakuna hata pahali 
popote ambapo nilipata suluhisho kwani kila nilikoenda walisema shida yangu ilikuwa ni 
vigumu kupata msaada. Wengine nao walitumia fursa ile kufyonza pesa zangu bila ya matokea 
niliyotaka. Mtandaoni nilipata wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo nilifuatilia kwa kina 
kipi nkilichoendelea kwenye mtandao huo na hapo nikakumbana na daktari Kiwanga ambaye 
aliwasaidia kina mama walioonekana kuwa matasa kupata watoto katika maeneo mbalimbali ya 
Afrika mashariki. Nilijitwika jukumu la kumpigia simu na hapo akakintengea wakati ambapo 
alitaka nisafiri ili nifike afisini mwake kwa ajili ya usaidizi. Baada ya wiki moja nilifunga safari 
na kuenda kwa daktari Kiwanga ambapo nilimdangaya mume wangu nilikuwa nimeenda 
nyumbani kwetu. Alinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba hali ilikuwa shwari na sasa vile 
ningeshika mimba kwa urahisi. Nilirejea nyumbani kwangu siku iliyofuatia.

Mume wangu alishuku pahali nilipokuwa. Ama kwa kawaida tulishiriki tendo la ndoa na baada 
ya wiki moja nilipatikana kuwa mja mzito. Siku zilisonga na miezi minane ikakamilika nikaweza 
kujifungua watoto mapacha ya kukaa miaka 15 kwenye ndoa bila ya mtoto. Amani na upendo 
vilirudi tena kwenye familia yetu. Wakwe zangu walikuwa wenye furaha ya ajabu kwani 
nilikuwa wa kwanza kuwahi kupata watoto mapacha. Daktari Kiwanga ana uwezo wa kukusaidia 
kupata nguvu za kinyume ambalo ni swala linaloweza kubomoa ndoa nyingi. Anakupa ushauri 
wa ndoa na kuondoa mzongo wa mawazo baina ya wanandoa kwa wakati wowote ule. 

Ana tibu 
magonjwa kama vile kisukari na kifafa kwa muda wa siku tatu pekee. Kwa mengi zaidi wasiliana

nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti 
ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu 
+254 769404965
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger