.

7/25/2021

Pamoja na Kushida Dhidi ya Yanga Lakini Pengo la Haji Manara Limeonekana..Derby Haikuwa na Hamasa



Mdau Ameandika 👉"🖐Mnyonge Mnyongeni Haki Yake Mpeni Derby Ya Awamu Hii haikuwa na Hamasa Kabisa Sababu Ya Huyu Jamaa @hajismanara Kwa Vile Anamatatizo Derby imeonekana Ya Kawaida Tu
Jamaa Anamchango Mkubwa Sana Kwenye Soka Letu Mie Yanga Lakini Namkubali 

Simba Mkimpoteza Huyu Jamaa ItawaCost Sana Sana Na Kuvuka Hatua Ya Makundi Ligi Ya Mabigwa Afrika Hamtavuka Tupo Hapa🤗 Mtafutana Mchawi nani Na Mtatimuana 😃 Hata Huyo Mo Boss Wenu Atawakimbia 💪 "

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger