.

7/30/2021

TARURA Wafunguka..Ni Kweli Daraja la Mto Mngeta Limetumia Tsh Milioni 31



Meneja wa Wakala wa Barabara Vijijini na Mijini (TARURA), Wilaya ya Kilombero, Mhandisi Robert Magogo amesema ni kweli Daraja la Mto Mngeta limetumia Tsh. Milioni 31
-
Mhandisi Magogo amesema daraja hilo lina uwezo wa kudumu kwa miaka 10 hadi 15. Daraja hilo lina urefu wa Mita 40, na kufanya gharama za Daraja kuwa Tsh. Milioni 27
-
Pia, gharama ya barabara kuingia na kutoka Darajani ni Tsh. Milioni 4 na kufanya jumla yake iwe Tsh. Milioni 31

#JamiiForums
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger