Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Temba Ampigia Saluti Diamond Platnumz 'Snop Dog Alikuwa Roli Modo Wangu Mtafute na Jay Z utakuwa Umemaliza"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


AMEANDIKA TEMBA;-

‘’Simba feat mbwa mbwa ๐Ÿ™Œ ase hii kiboko . Hongera diamondplatnumz hakika unatutoa kimasomaso watz mimi nakukubali unaga maneno mengi zaidi ni vitendo .Sasa malizana na JAY Z ndyo urudi nyumbani hakika #kaziiendelee Kama umempata Snoop ๐Ÿ• ase dogo salute Mimi hyo ndyo alkuwa roll modal wangu wkt naimba mziki #BABAmamaWATOTO #BMW’’

Post a Comment

0 Comments