Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Vanessa Mdee "Kukosa Ada ilinifanya Niache Chuo Kenya"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Vanessa mdee amewahi kutusanua Hali iliyopelekea kuacha kusoma Chuo Nchini Kenya, Vanessa alidai kukosa Fedha ya Ada ilimfanya aachane na masomo katika chuo hicho .

Vanessa alitembelea chuo hicho pale tu alipopata shavu lakuwa Judge Katika mashindano ya kusaka vipaji ya East Africa Got Talent yaliyokuwa yakifanyika nchini Kenya .

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments