.

9/06/2021

Wasiliana na Sheikh Sharifu Baruwan Anaewaombea Watu Wenye Matatizo Mbali Mbali na Kutibu Kwa Miti Shamba na Nyota



SHEIKH SHARIFU BARUWAN. Nisheikh anaewaombea watu maombi kulingana namatatizo yao mbalimbali

Lakini pia anatibia maradhi tofauti kwakutoa dawa mbalimbali zamiti shamba, Vilevile anazipandisha nyota kwakupitia Pete au Fimbo, Na anazikinga biashara zenye kuzongwa na wizi wa chuma ulete(uchawi)Naanafungua vifungo kwa aliefungwa Aidha asiolewe, asifaulu ktk masomo yake, asizae, asipendwe, asipandishwe cheo ktk shughuli zake,NK

Lakini pia shekh sharifu baruwan anamuopoa aliekamatwa nawachawi au majini, Bila yakusahau shekh sharifu baruwan anao uwezo wakumvuta Mume/mke/mpenzi/mchumba/Aliekukimbia kwa masaa machache

Naanakinga mwili,majumba, viwanja, mashamba, pesa, magari,NK.

Sasa uwamuzi niwakwako wakumtafuta shekh sharifu baruwan, Ili aweze kukusaidia kwa shida zako zote.

Acha kuteseka pia acha kukata tamaa.

Mtafute kwa No:0767 776859 Kwa WhatsApp:0659 551221

SHEIKH SHARIFU BARUWAN, Anamtibia yoyote Alie karibu na hata Alie mbali Ambae awezi kufika ofisini kwake. SHEIKH SHARIFU BARUWAN Anatoa angalizo; kwamba:Kua makini kwayule uliemchagua akusaidie kwamatatizo yako, Kwani walio wengi siwa kweli Nawala hawana khofu yamungu kabisa.

SHEKH SHARIFU BARUWAN Anawakaribisha nyote,Anasema Achagui dini Wala kabila, Pia Achagui mwenye hela naasiekua nahela.

Anawaombea nyote ktk Mambo yenu mtanguliwe na M/mungu. Whatsapp 0659 551221 Au 0767 776859.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger