.

8/08/2021

Faiza Ally Amshangaa Fahyma Kutokulia na Kupigania Penzi Lake Baada ya Kuachwa na Rayvanny


Mrembo Faiza Ally ameandika kwenye ukurasa wake wa Instagram kuhusu Fayma Mama mtoto wa Rayvanny kuwa anashangaa apiganii penzi lake wala kulia baada ya kuachwa na Rayvanny Ambae kwa Sasa yuko mapenzini na Paula, Ikumbukwe Faiza Ally kwa miaka mingi amekuwa akilia na kupigani penzi lake kwa Sugu bila mafanikio yoyote kwani Sugu aliendelea na Maisha yake na ameshaoa mtu mwingine licha ya kuwa na mtoto na Faiza Ally

Faiza Ameandika haya:

Mtoto mdogo kanishida ujasiri kudadeki KEEP SHING BABY GIRL ๐Ÿ‘ง najutaga kulia ๐Ÿคฆ๐Ÿป‍♀️ I wish nirudishe machozi yangu yote nilio mliliaga nanihiii ๐Ÿ˜ฌ๐Ÿ˜ฌ๐Ÿ˜ฌ๐Ÿ˜ฌ

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger