.

8/19/2021

Gigy Money "Kusema nina collabo na Diamond sio kweli siku ile nililewa nikaropoka tu"



Mbali na hilo msanii huyo wa Bongofleva Gigy Money ameeleza alipofikia katika mistari ya bibilia kwani sasa nasoma sana kitabu hicho cha dini. “Kusema nina collabo na Diamond ni uongo zile zilikuwa pombe tu, nahisi nina ugonjwa wa kutojisikia kusalimiana na mtu yeyote
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger