.

8/03/2021

Gwajima Acharuka "Nilishasema SICHANJWI na Sinta Chanjwa"




Mbunge wa Kawe Askofu Mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima lililopo Ubungo, Dkt. Josephat Gwajima amekanusha taarifa zinasombaa mitandaoni kuwa amechomwa chanjo ya corona.


Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Gwajima ameandika; NILISHASEMA MIMI SICHANJWI NA SITACHANJWA CHANJO YA CORONA


Scan hiyo QR code utapata jina la raia wa KENYA mwenye certificate walichotumia kuFAKE. Swipe picha ya pembeni yenye cheti husika cha raia wa Kenya. SICHANJWI NILISHASEMA.






HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger