.

8/25/2021

Haji Aendelea Kuwatesa Simba "Nimeongeza Kilo Tano Toka Nimejiunga Nao"


Katika kuendelea kuwaonesha Mashabiki zake kwamba anafurahia kujiunga na Club ya Yanga na kuwa Msemaji wake, Haji Manara ameendelea tambo zake ikiwa ni siku moja tu toka atangazwe kujiunga na Yanga.

“Jamani Mungu fundi nyie, siku moja tu nimeongezeka kilo tano ? yaani full kunenepa Wallah, isikieni hvyohvyo ndugu zangu ,Yanga raha sana, najiona mwepesiiiiiiii mashallah ! sijui nilichelewa wapi Bugati kuja klabu hii, Ahhhh Yanga Yangu” ——— asema @hajismanara
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger