.

8/24/2021

Haji Manara Afunguka Kwa Mara ya Kwanza Baada ya Kujiunga Yanga




Mja wa Stara hadhaliliki..

Wananchi nawaahidi Utumishi mkubwa na ntaipigania hii club kwa nguvu kubwa Insha'Allah

Wanasimba kabla ya kunilaumu mm jiulizeni nyie mngekuwa mm mngefanyaje ?
Mabosi zenu hawakunitaka nifanye nn ?

Thanks again Dar Young Africans kwa kutambua value yangu !!

Tukutane kesho Mlimani City tukizindua jezi ya mpira.

@yangasc
#daimambelenyumamwiko
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger