.

8/18/2021

Hip Hop Imelainika..Msanii Rosa Ree Amtambulisha Boy Friend Wake Kijana... Amwita King


Kwa muda mrefu Msanii Rosa Ree amekuwa akiulizwa kama ana date lakini jibu lake huwa anasema ana mdate Jesus Yaani Yesu, lakini siku ya leo ameweka picha akiwa na Mwanaume na kuandika haya:

Reposted from @rosa_ree Happy #InternationalCouplesDay ……. Love you King ❤️‍🔥❤️‍🔥❤️‍🔥
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger