.

8/18/2021

IGP Sirro atoa msimamo kukamatwa kwa Askofu Gwajima.




Baada ya Waziri wa Afya Dkt.Doroth Gwajima kuagiza Jeshi la Polisi na TAKUKURU kumkamata Askofu Josephat Gwajima na kumuhoji kwa tuhuma za kupotosha juu ya Chanjo ya UVIKO-19, hatimaye Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini IGP Simon Sirro amesema wanachokisubiri sasa ni maelekezo ya maandishi kutoka kwa Waziri huyo.

"Tumeyasikia hayo maelekezo, jambo la msingi unajua maelekezo ya kiserikali mara nyingi yanakwenda kwa maandishi, tunasubiri maandishi ya kuonyesha kuna kosa gani, maanake sisi tunashughulika na makosa ya jinai, kwahiyo nasubiri maelekezo kutoka kwake alafu tutaangalia kama ni makosa ya jinai tutachukua hatua na kama tutaona ni vinginevyo tutashauri njia nyingine itumike badala ya kutumia Jeshi la Polisi"-IGP-Sirro.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger