.

8/17/2021

Jamani Jamani Embu Mshaurini SHILOLE Anataka Kukata Utumbo Kama Wema




Labda kama ulipitwa na hii acha nikusanue,Kama shabiki wa msanii wa Bongo Flava na mjasiriamali @officialshilole umepewa nafasi ya kumshauri kipi afanye kwenye mwili wake,aende Gym,afanye Surgery au akate utumbo.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram,Shishi ameandika👇
“Haya jaman Ndugu zangu tuongee pamoja! kipi nifanye? Nikapigike GYM kiroho mbaya Nifanye sajari??? Nikakate Utumboooo???😂😂😂Haya twende kaz kitakqchokuwa na coment nyingi ndo ntakachofanya”

  
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

1 comment:

  1. Haya wee kateni tu kama mnadhani Mungu aliwapa utumbo wa kupikia ndizi mi simoo

    ReplyDelete

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger