.

8/29/2021

Jinsi Nilivyoondoa Jinamizi la Bahati Mbaya ya Kila Mara Kushikwa na Kulala Mahabusu


Ama kwa hakika iwapo una bahati isiyo nzuri basi mambo mengi yanaweza kukufanyikia kila  mara maishani na hata wakati mwingine unaweza kuwaza nini inaweza kuwa suluhisho kamili  kwa yale yanayokukumba kwa wakati wowote ule. Nilikuwa mchuuzi katika jiji cha la Nairobi  

ambapo nilikuwa nauza vitu kadhaa vya urembo kwenye maeneo yaliyokuwa na watu wengi  yakiwemo maeneo ya magari, vilabu na sehemu nyinginezo. Hii ndio ilikuwa kazi amabayo  ilinilisha mimi na mwanagu kwani nilikuwa naishi bila mume wangu tuliyekosana naye miaka  miwili iliyopita. Maisha yalikuwa magumu kweli kwenye biashara hii niliyofanya kwani  changamoto zilikuwa ni mingi sana. Kila wakati nilijipata kwenye mikono ya polisi hata wakati  mwingine sikujua ni jambo ama ni makosa yepi nilikuwa nimefanya. 

Nilikuwa nalipa kiasi cha pesa nyingi ili kuwachiliwa lakini baada tena ya siku kadhaa nilijipata  tena kwa mikono ya askari. Swala hili lilinishangaza kwani sikuamini jinsi mambo haya  yalivyokuwa yakitendeka. Ama kwa hakika sikuwa na bahati nzuri. Mwezi haungekamilika bila  yangu kulala korokoroni. Nilikuwa mtu aliyefuata shera zote pale jijini lakini kukaa bila  kushikwa na polisi ilikuwa ni mwiko kwangu. Swala lililoniuma zaidi ni kwamba nilikuwa  nalipa kiasi kikubwa cha pesa ile niwe huru na ikiwa singelipa hela zile basi ningejipata hata  kotini ambapo ingekuwa ni jambo baya hata zaidi. Wale maafisa walikuwa wamenizoea kwani  kwa muda wa mwezi mmoja nilikuwa nashikwa maram kama saba hivi. Familia yangu ilianza  kunitenga kwani walidhani nilikuwa mtundu na mtu amabaye hakufuata sheria jambo lililofanya  kila wakati kuwa katika mikono ya sheria. Sikuwa na lingine la kufanya kwani bila ya 

kutembeza bidhaa zangu jijini singepata kipato change cha kila siku na mimi ndiye nilijilipia ada  ya nyumba na pia kwa wakati ule kulisha na kumnywesha mwanangu. 

Chebet ambaye alikuwarafiki yangu alitambulisha kwa daktari Kiwanga ambapo alinishauri  kwamba angeniodolea bahati mbaya ya kila mara kulala korokoroni. Aliniambia kwamba daktari  Kiwanga alikuwa amesaidia dadake kujiendeleza kibiashara na kwamba alikuwa ni mtu ambaye  alikuwa mweledi katika juhudi zake za kuona maisha ya binadamu yalikuwa bila ya matatizo  yoyote kwa wakati wowwote ule. Nilikaa wiki moja na hapo nikapata nauli ya kwenda mjini  Kericho kukutana na daktari Kiwanga. Nilishangaa kwani alinitabiria shida zangu swala ambalo  liliniwacha kinywa wazi nisijue la kufanya. Alinihoji na baada ya muda mchache akanipea dawa  ambazo alinipa maagizo ya kuzitumia kila siku kwa muda wa siku tatu pekee. Nilirejea  nyumbani kwani ilikuwa lazima nitafute mkate wangu wa kila siku mimi na mwana wangu. Nilitumia zile dawa kama nilivyoshauriwa na daktari kiwanga na nilishangaa kwani kila mara  polisi walipiga doria mjini lakini tangu siku ile sikuwahi shikwa. Maisha yangu yalianza  kuimarika pakubwa kwani biashara yangu ya uchuuzi ilinoga ajabu jambo lilinipelekea kufungua  duka mjini Nairobi. Marafiki waliniuliza siri yangu name sikusita kuwaelekeza kwa daktari  Kiwanga kwani alikuwa ni mtu mashuhuri kwa maswala ya tiba ya miti shamba. 

Daktari Kiwanga anatibu magonjwa kama vile kisonono, kaswende na magojwa mengineyo kwa  siku tatu pekee. Anuwezo wa kumaliza mizozo ya mashamba na pia kukuwezesha kupata bahati  maishani kwa kila kitu unachofanya kwa wakati wowote. 


Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com 

ama  waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger