.

8/07/2021

"Kigodoro Cha Nini Sasa Shepu yangu namba 9 inanitosha" - Love Juakali

 


Unaambiwa mwanamke kujiamini ndiyo ishakuwa 'Freestyle' msanii wa filamu Love Juakali licha ya baadhi ya watu kum-judge mitandaoni kuhusu mwili wake anasema shepu yake namba 9 inamtosha na haoni haja ya kupungua.

"Kigodoro cha nini shepu yangu namba 9 inanitosha ukiniambia nianze kuvaa kigodoro inaua brand na brand yangu inataka kuwa hivi haijataka nianze kuchonga sura au niwe mwembamba"

Read More: 6 New Jobs From Startimes

Pia ameongeza kusema "Mimi naamini kuwa natural, ujiamini na kuwa wewe, Watanzania wameumbiwa kuongea hawaridhikagi hata ukiwa na figure".

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger