.

8/27/2021

Kondakta wa Dalala Afunguka Meneno Aliyoyasikia Kutoka Kwa Hamza Aliyekuwa Askari Kwa Mjegeje


Video zote ambazo wengi wetu tumezitazama za Hamza kabla ya kufariki hazina sauti ya kile alichokua anakiongea, kila mmoja anatamani kufahamu alikua anaongea nini, alikua anasema nini.... sasa @AyoTV_ japo kwa ufupi imelitafuta gari aina ya daladala iliyokua karibu yake na kuipata ili Kondakta atuambie Hamza alisema nini sababu alisimama kwa muda pembeni ya daladala hii na kuongea.

"Nilimsikia akisema Watu wanamdharau Allah, maneno mengine sikuyaelewa alikuwa kama anaongea kama Kisomali vile, Abiria walikuwa wanalazimisha nifungue mlango, Jamaa alipopita tukatoa gari tukatembea" ——— Kondakta.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger