.

8/06/2021

Kunani Wasafi... Mtangazaji Maulide Kitenge Awakimbia...Wasafi FM Waandika Haya


Kwa Dhati Kabisa Tunatoa Shukrani za Dhati kwa mchango wako mkubwa Katika taasisi yetu ya #WasafiMedia kwa kuwa nasi bega kwa bega kuanzia Media changa mpaka leo imekuwa Media Namba Moja Nchini

Mbali ya ushiriki wako kwenye Media umetufundisha mengi na kutuonesha njia nzuri zaidi ili kutimiza Malengo ya WASAFI MEDIA kuwa chombo kikubwa cha Habari Africa na kulipa Heshima Taifa letu...🇹🇿 @mauldikitenge #KochaMchezaji #Kwaheri #AsanteTunashukuru
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger