.

8/25/2021

Lukamba Afunguka "Mke wangu na Jux Walitokea Upande wa Chooni"



Tulienda kwa Juma_jux baada ya party ya Elements, kwasababu boss wangu alikuwepo pale ikabidi niende… ivyo kuna tukio lilitokea baada ya Iamceccy kwenda Toilet, wakati anatoka toilet Juma_jux nae akawa anatokea Studio kwake ambayo ipo upande huo huo hivyo ikawa inaonekana kama kweli wametoka upande Mmoja wa Chooni " - Ameyasema hayo Lukambaofficial akilalamika Jux kutembea na Mkewe
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger