.

8/06/2021

MoseIyobo Ataboa Siri Kusah Kuvaa NGUO zake Alizoziacha Kwa Aunty Ezekiel..Aibu Kubwa



MoseIyobo Ataboa Siri. Ameandika;-

‘’Unge vua kwanza nguo zangu alafu ukaendelea na mambo yako. Inamaana hawajakwambia kama hiyo ni nguo yangu. Ndio mana nilisema I'm bigger than you.wewe ni kama jaden kwangu.kuanzia leo sito kujibu chochote maana bado ujaanza kujitegemea.chakufanya mimi kama baba yako nitakuombea show kwa zuchu.mungu bariki kizazi changu.๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™ ikifika saa sita nafuta hii post sio vizuri baba kumsema mtoto hadharani.#miminibabayako’’

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger