.

8/12/2021

Msanii Muna love afanya upasuaji mara nne kuweka dimpoz, ajifananisha na Michael Jackson



Nilikua napenda dimpoz😂😂msema kweli mpenzi wa Mungu😂staki maswali, Hii ilikua surgery ya pili katika nne nilizofanya tiari , Ntawaletea ya tatu nimefanya nini . Saiv tukikutana ninatabasamu ata mkiniuzi ili muone dimpoz😂😂ya uso sasa ndo mtafurahi😂. God is Good to me. I love you Jesus🙏❤.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger