.

8/13/2021

Naibu Waziri aeleza Gereza lilivyoelemewa wafungwa

 


Naibu Waziri wa Katiba na Sheria Geofrey Pinda, amesema kuwa gereza la Mpanda mkoani Katavi, limeelemewa na wafungwa kwani uwezo wake ni kubeba wafungwa 100 tu lakini hadi sasa lina jumla ya wafungwa 400.

Naibu Waziri Pinda ameongeza kuwa kufuatia hali serikali imejipanga kujenga magereza mawili ili kupunguza changamoto hiyo, ambapo mpaka sasa tayari maeneo yamekwishatengwa kwa ajili ya ujenzi wa magereza hayo.

Gereza la Mpanda mkoani humo limejengwa mwaka 1947.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger