.

8/23/2021

NDOTO ZA KUTISHA ZILINISUMBUA KILA SIKU, NILIHANGAIKA KUPATA USINGIZI KILA WAKATI



Usingizi mzuri huwa na ndoto nzuri ambazo hukuliwaza kila mara. Kwa akati mwinginw watu 
huwa na ndoto ambazo zinaweza kuwasumbua na hata wakati mwingine wao hujipata wakilia.
Niliishi na mume wangu na tulipendana sana naye. Alikuwa mwaminifu katika ndoa yetu lakini 
kitu kilichokua kinamkosesha usingizi ni ndoto za ajabu nilizokuwa nikiota kila usiku. Swala 
hilo hakulifurahia mume wangu kwani alisema kuwa kila nilipolala niligutuka kutoka kwenye 
usingizi kwa ajili ya ndoto za kutisha. Hilo lilikuwa ni kweli kwani mara kwa mara niliota watu 
waliokuwa na nia mbaya wakinifuata kwa mapanga wakitaka kunitoa uhai. 

Mara nyingine pia 
niliota nkiwa kwenye mahali palipo juu sana na kila nilipoanguka nilijipata nimepiga usiahi 
mkali swala liliokera mume wangu.
Wakati mwingine pia niliota kwamba nilikuwa katika makaburi ambapo nilikuwa nalonga na 
jamaa zangu walikuwa wamefariki miaka mingi iliyopita, Kila mara niliomba nilipokuwa nataka 
kulala lakini hili halikunizuia kuendelea kuota kila wakati. 

Mume wangu alikuwa mwenye 
kiwewe na kila mara aliniuliza ni nini kilichopelekea kuwa na ndoto kama zile za kutisha.

Niliaznza kutafuta usaidizi kutoka kwa watu mbalimbali wakiwemo makasisi wa makanisa ili 
kupata suluhisho lakini yote hakuna jambo lililonipa suluhu ya shida ile ya kuota ndoto mbaya.

Nilitembelea madaktari wa miti shamba mbalimbali kwa imani kuwa ndoto hizi za ajabu 
zingeisha lakini yote yaliambulia patupu kwani mambo yalikuwa mbaya hata zaidi. Mume 
wangu pia alinishauri nitembelee wazee ili waniondolee swala lile la ndoto za kutisha lakini yote 
yalikuwa ni kazi bure kwani mara hii ndoto zilikuwa mbaya kwani wakati mwingine nilikabwa 
kooni nisiweze hata kuwa na uwezo wa kupumua.

Sikuwa na amani kila nilipoenda kulala kwani nilifahamu fika kwamba ningepata ndoto zile 
ambazo kila mara zilinigutusha kutoka usingizini. 

Nilokuwa nyumbani siku moja nikiona matangazo kwenye runinga niliona simulizi za watu waliosaidiwa na daktari mmoja tajika aliyefahamika kama daktari Kiwanga ambapo watu hao walisaidiwa kupata suluhu za shida mbalimbali za maisha.

 Nilichukua fursa ile kumpigia simu kwani nilitaka kumaliza zimwi hili la ndoto za kutisha. Baada ya wiki moja alinialika afisini mwake mjini Kericho na hapo nilielekea kule huku tukiandamana na mume wangu. 

Nilimwelezea yote yaliyokuwa yakinisumbua na hapo akanielezea kwamba tatizo lile lilikuwa linawasumbua watu wengi na kwamba nisitie shaka kwani alikuwa hapo awali kasha saidia watu wengi kutokana na zimwi lile.

 Alinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba hakuna hata siku nyingine ambapo ningeweza kukumbana na ndoto zile. 

Tulirejea nyumbani na mume wangu na usiku ule nililala fofofokwani hakuna lolote 
lililonisumbua usingizini. 

Mume wangu aliniuliza iwapo ndoto zile zilinijia lakini mambo 
yalikuwa shwari. 

Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa amezima shida ile. Kwa mara ya kwanza nililala usingizi wa pono bila ya chochote kunisumbua kinyume na hapo awali.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kusuluhisha mizozo ya kifamilia ambayo mara nyingi hupelekea 
ugomvi na hata vita baina ya ndugu na dada. 

Ana uwezo pia wa kukuwezesha kushinda kesi kotini ili uweze kupata haki kwa wakati wowote ule. 

Anatinu magonjwa kama vile kisonno na kaswende kwa muda wa siku tatu pekee. 

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

ama kwenyewavuti www.kiwangadoctors.com 

ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254769404965.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger