.

8/07/2021

"Nikki Mbishi acha makasiriko" - Roma Mkatoliki

 


Rapa Roma Mkatoliki amemwambia ukweli Nikki Mbishi kwamba apunguze chuki na makasiriko kwa wasanii wenzake kwani inamaliza kipaji chake kwenye muziki.

Roma amefunguka hilo baada ya Nikki Mbishi kusema Roma Mkatoliki amepata ukubwa baada ya taarifa za tukio la kutekwa akiwa na msanii Moni Centrozone mwaka 2017.

Kupitia Instagram ya Roma ameandika kuwa "Nikki punguza chuki, chuki zinamaliza kipaji chako, fanya muziki acha makasiriko kwa wasanii wenzako, ccha chuki haikujengi inakubomoa kila leo"

Read More: 6 New Jobs From Startimes

"Kuna wakati unasingizia hiyo Life style yako au hiyo ndio HipHop, Big no! HipHop sio chuki, HipHop ni love & peace, utamaduni wa HipHop hautufundishi chuki, unatufundisha unit".

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger