.

8/16/2021

Vijana Wadaiwa KUWABAKA Wazee Wakiamini Watapona Ukimwi



Imeripotiwa katika makala za Russia Today(RT) kuwa Vijana wa #Kenya wanaamini kutembea na Mtu aliyewazidi umri kunatibu UKIMWI

Kwa kuwa sio wote wanaokubali kutembea nao, Vijana huwabaka waliowazidi umri hasa Wazee ambao wanajulikana kama 'Shushu'

Wazee hao wameanza kujifunza kupigana ili kujilinda inapotokea wanakumbana na matukio ya ubakaji


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger