.

9/11/2021

Aunty Ezekiel Aonesha Dharau Kwa Kusah Ataja Mwanaume Anaempenda




Waja wanadai kauli hii ya @auntyezekiel ni kumshushia heshima mumewe @_kusah_ lakini inaonekana kwa Aunty Ezekiel ni namna alivyoamua kumuwishi mpiga picha @petefarasi9 katika siku yake ya kuzaliwa. Aunty ameandika๐Ÿ‘‡

“NAKUPENDA TUU WW KAKA❤
JAPO MUME WA MTU LAKINI MM APA NAKUPENDA HVYOHVYO......๐Ÿ˜”๐Ÿ˜”๐Ÿ˜”
Mwambie Jaman ๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ฅ”

Au Aunty kuna udambwi udambwi kapewa na Shishi Baby kuhusu wapiga picha?๐Ÿคช

Tupia maoni yako hapo kuhusiana na meseji ya Aunty kwa Pete kabla ya mfunga kamba za viatu hajaja๐Ÿ˜


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger