.

9/09/2021

Aunty Ezekiel "Kwa Moses Iyobo Nilipotea Njia"



Diva wa Tasnia ya Bongo Movie Aunty Ezekiel Amefunguka ya Moyoni Kumuhusu Baba Wa Mtoto wake Ambaye Ni Mose Iyobo, Ikumbuke tu kuwa Wawili Hao waliachana na kwa Sasa Aunty Ezekiel Yupo kwenye Mahaba Mazito na Msanii wa Bongo Fleva Kussah.

"Kuna Mda Nafikiliaga Juuu Ya Huyu Mwanaume Ambaye Hajui kuachika, Hivi Kwenye Mahusiano yao Sisi Tuliingiaje Mbona Sisi Tulikuwa Kmy Daaaah Mda Mwingine Najuta kuwai Kuwanae, Nikisema Nifunguke Mambo Ya Ndani Kuhusu Yeye Kutachafuka"-Ameongea Aunty Ezekiel
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger