.

9/07/2021

Diva Loveness "Mimi Ni mwanamke Mrembo zaidi Kushinda Wote Bongo"



Mtangazaji Mahili Hapa Tanzania Diva Amefunguka kuwa Hamna Mwanamke Hapa Tanzania Anayemzidi Yeye Kwa Muonekano Yani Kuanzia Shape na Sura Pia.

"Mimi Sijaona Kabisa Mwanamke Ambaye Anavutia Zaidi Kunizidi Mimi Hapa Tanzania"-Ameongea Diva.

TOA MAONI YAKO UNAONAJE HAPO?????

BIG YES AU BIG NO?????
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger