.

9/02/2021

Fredrick Mwakalebela "Antonio Nugaz Tulimwambia Mapema Hatuta Endelea nae"


"Antonio Nugaz tulimwambia kabla kuwa hatutamuongeza mkataba mara tu mkataba wake utakapoisha, na hii ni kawaida kwa mtu aliyeajiriwa". alisema Fredrick Mwakalebela Makamu Mwenyekiti wa klabu ya Yanga
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger