.

9/01/2021

Haji Manara na Morrison Hapatoshi, Waendelea Kurushiana Vijembe Huko Instagram


Anaandika @hajismanara)

“ @bm3gh Ningependa kujua umewahi kunisikia mimi nikiongelea kuhusu viongozi wako? Je ni dhambi mimi kuwasifia viongozi wangu mwenyewe? Mara ngapi nimekusifia wewe hata wakati ambao hukustahili? Nimekutukuza (kukusifia) kila mahali hata kwenye matukio yako machafu!!

“Nilikuwa upande wako hata pale ulipokuwa haupo sahihi! Kwanini nisiwasifie viongozi wangu?
Tafadhali usilete ‘ujinga’ wako hapa. Kama huwezi kujihusisha na mpira, unaweza kuja kujiunga upande wetu,” @hajismanara.

Hapa chini nimekuwekea mambo yalipoanzia:


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger