Humphrey Polepole 'Watu Wanalazimishwa Kuvaa Barakoa'

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Humphrey Polepole amesema amepokea Malalamiko mengi Watu wakilalamika kuwa wanalazimishwa kuvaa Barakoa katika Usafiri wa Mabasi ya Mwendokasi.

Amesema kuna Mazingira ambayo yanawalazimisha watu kutovaa Barakoa je wanyimwe Haki ya Usafiri wa Mabasi hayo? Mfano Watu wenye Matatizo ya Pumu na Matatizo ya Moyo hawapaswi kuvaa Barakoa kuwalazimisha sio Haki.

Polepole ameitaka Serikali ya CCM kulitazama jambo hili kwa Jicho jema kabisa kwani kulazimisha Watu kuvaa Barakoa ni kuvunja Haki na Uhuru wao.


 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

1 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. Hata kama ni udaku, jitahidi basi kujaza vizuri habari yako.Kasema wapi, mtandao gani? Alihojiwa na nani? Vitu kama hivyo

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad