.

9/08/2021

Jux "Kuwa na Amani, Hakuna Vita, Sikuchukii"


Baada ya @vanessamdee Kuthibitisha Rasmi Kuwa na Ujauzito Wa Star Wa Muziki @rotimi, Mashabiki Wengi Walimvaa Nyota kutokea Hapa Nchini 🇹🇿 @juma_jux Ambaye Ni Ex Wa #Vanessa Kwa Kumkejeli Kushindwa Kumpa Ujauzito Ingali Walikuwa Kwenye Mahusiano Kwa Muda Mrefu

Hatimaye Leo @juma_jux Ameachia Ngoma Mpya Yenye Ujumbe Ulioashiria Kuwa Ni Jibu Kwa #Vanessa Pamoja Na Mashabiki Wake

Kupitia Ngoma Hiyo Jux Ametoa Ujumbe Uliotafsiriwa Kumlenga Vanessa Akisema Kuwa Awe na Amani Hamchukii Bali Anamuombea Maisha Mema Ya Furaha

Je, Unadhani Ngoma Hii Dongo Kwa #Vanessa ?


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger