.

9/01/2021

Kumekucha..Mwijaku Kuwa Msemaji wa Simba?


Simba leo walikuwa wanaongelea kuhusu Jezi yao na kutangaza siku watakao zindua jezi mpya, katika mkutano huo Mwijaku DC wa Insta alipewa nafasi ya kuongea na kitu ambacho Kimezua Mjadala huenda Anaandaliwa kuwa Msemaji wa Simba... 

✍️ Shabiki wa simba hii imekaaje kwako?...
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger