Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Lemutuz "Wanaotaka Urais 2025 Tutawataja tu Hakuna Namna, Mwacheni Mama Amalize Miaka yake 10"


LE SUPERBRAND!: ZE AKILI ZANGU ZA USIKU LIVE: Ninajaribu kuwasoma WaTanzania .....Rais Magufuli alipokuwa Hai walisema ni Bora UTAWALA WA RAIS KIKWETE na infact siku moja RAIS KIKWETE alipoenda Bungeni ALISHANGILIWA KULIKO VIONGOZI WOTE WALIOWAHI KUINGIA BUNGENI hasa Wabunge wa Chadema ambao walisema hisia zao bila kuficha kwamba WANAMKUMBUKA SANA RAIS KIKWETE KWANI ALIKUWA RAIS BORA SANA KULIKO MAGUFULI ......now leo the Super Theory ni kwamba Rais Kikwete ndiye Rais nyuma ya Pazia ....tayari tena kuna kilio kikubwa sana kwamba NCHI INAONGOZWA NA RAIS KIKWETE hafai .....kwa akili ya kawaida UNGETEGEMEA WANANCHI WAFURAHIE KURUDI KWA RAIS KIKWETE NYUMA YA PAZIA SASA MNALILIA NINI? ...Ndio maana ninasema Rais Samia anatakiwa kuwa Muangalifu sana .....KWA MFANO HESABU ZOTE ZA SIASA ZIPO VERY CLEAR KWAMBA RAIS SAMIA LAZIMA AMALIZE MIAKA YAKE 10 ya Urais ndio UTARATIBU WA CCM ....now leo kuna WACHONGANISHI WANAODAI WAZIRI MKUU ANATAKA FOMU 2025 yaani ni TAHIRA TU ndiye anayaweza hata KUFIKIRIA HIZO EMPTY THEORY lakini kuna WANAOLALA MACHO Kujaribu kuudanganya UMMA ....Mama anahitaji kuwa Makini na Mungalifu sana kwa sababu WANAOHANGAIKA KUCHAFUA WENGINE KUWA WANATAKA URAIS NI HAO HAO wanatengeneza NJIA ZA WAGOMBEA WAO na sisi Wananchi TUPO MACHO NA MAKINI SANA ....WANAOUTAFUTA URAIS 2025 TUTAWATAJA TU hakuna namna .....hahahahah MUACHENI MAMA ATAWALE MPAKA AMALIZE MIAKA 10 U KNOW ....hahahaha RAIS SAMIA KANYAGA TUMECHELEWA SANA! ..MUNGU AIBARIKI TANZANIA. AMEN! - @lemutuz_superbrand

 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments