.

9/09/2021

Mke Wangu Ananidharau Sana Kwa Sababu Yeye Analipwa Mshahara Mkubwa Kuliko Mimi



Dunia hii imejaa furaha,usuni,upendo pamoja na usariti.Hivyo vyote vinatokea katika maisha yetu ya kila siku kwa namna moja au nyingine,Nasema hivyo kwa sababu kuna mda unakuwa na furaha na mda huo huo kuna  mwenzako yupo na uzuni sana,pia kuna mda wewe unakuwa katika hali ya kunyanyasika,kusaritiwa pamoja na  kudharauriwa ila mda huo huo kuna mwenzako yupo katika furaha,Amani, upendo pamoja na kueshimiwa  ndivyo maisha ya Binadamu ya kila siku.

Mimi nafanya kazi katika shule ya secondary inayoitwa Peace Secondary school,Shule hii ipo katika mkoa wa Kagera-Bukoba mjini.Nimefanya kazi katika shule hii kama mwalimu wa Biology na Chemistry kwa miaka minne sasa.

Shule hii ina wanafunzi kuanzia primary adi form six hivyo kuna walimu wanaofundisha masomo 
mbalimbali katika shule hii Kutokana na ukubwa wa shule hizi na wanafunzi kuwa wengi kuna viongozi mbalimbali wa shule na mwenye  shule zote anaitwa Anatory Amani.Huyu ndiye mkurugezi wa shule zote pia ameweza kuwapa watoto wake  nafasi mbalimbali katika shule yake na miongoni mwa watoto wake kuna mke wangu ambaye anaitwa Upendo 

Amani pia ndo mtoto wake wa kwanza.Kazi kubwa amabyo arikuwa anafanya ni kusimamia mishahara ya  wafanyakazi wa shule zote yani walimu,wapishi,madreva na wengine wengi hivyo arikuwa anajua yupi anapata  mshahala mkubwa au mshahala mdogo na shughuri mbalimbali za shuleni. 

Katika harakati zangu za kufanya kazi Upendo ariweza kuwa mtu wa karibu sana kwangu japo arikuwa ni Boss  wangu pia ni mtoto wa Boss mkubwa.ukaribu wangu na yeye ndiye mwenyewe arianzisha kwa sababu Upande  wangu mimi ilikuwa ngumu kuweza kumsogerea Boss wangu.Upendo arianza tabia ya kuja Kwenye laboratory  yetu kisha kuuriza changamoto ambazo tunakutana nazo na vipi watoto wataweza soma masomo ya sayansi  bira shida yoyote hivyo ndo ukaribu wetu uripoanzia 
Ilifika hatua ananiita ofisini kwake kisha tukabadirishana namba za simu atimaye tukajikuta wote tupo katika  mausiano ya kimapenzi.Turiweza kuwa katika mausiano ya kimapenzi kwa mda wa miaka 2 atimaye tukaweka  wazi mausiano yetu na kuandaa taratibu za kufunga ndoa .Nakumbuka siku ya ndoa nilipokea zawadi nyingi  kutoka kwa walimu wenzangu,kutoka kwa wakuuu wa shule zote mbili,kutoka kwa wanafunzi wangu na watu  mbalimbali. 

Siku hiyo pia Baba yake mazazi arinipatia zawadi ya gari nyeusi tena nzuri sana.Ndo zawadi ambayo ilikuwa kubwa kuzidi zawadi nilizopewa siku hiyo.Baada ya ndoa maisha yarienderea vizuri mimi nikaenderea kufanya kazi yangu kama inavyotakiwa pia mke wangu upendo akaenderea kufanya kazi yake inavyositairi.

Miaka miwili tangu tufunge ndoa mke wangu upendo arianza kubadirika sana na kuniona mimi sifai katika  jamii.Arianza kutoka kazini amecherewa hali ya kuwa ilikuwa siyo kawaida yake na nikimuuliza anasema kuwa ni  majukumu ya kazi tu hivyo mimi nilikuwa nanyamaza na kusubiri kipi kitatokea kesho.Nilivumiria hali hiyo kwa  miezi sita ndipo nikajua kuwa anamausiano ya kimapenzi na mwalimu wa taaluma,Mwalimu huyo kwa majina  anaitwa Okindo Magezi.Nilivyogudua hivyo niriweza mkarisha chini mke wangu na kumuomba asitishe  mausiano na huyo mtu zaidi arinijibu kuwa wivu wa mapenzi ndo unanisumbua ila amna kitu chochote 
kinaenderea kati yao.

Baada ya mazungumzo yangu na yeye hakuweza kufanikiwa bali ilikuwa kama nimemwambia kuwa ongeza  speed.Hali huyo ilinifanya nikose amani kazini kumbuka tunafanya kazi katika shule moja.ilinibidi niandike barua kwa ajiri ya kuacha kazi shuleni pale.Yeye mwenyewe mke wangu ariipitisha kwa haraka sana kisha nianza  kujjshughurisha na kilimo cha michicha na kufuga Nguruwe kwa ajiri ya kuuza pamoja na kuku wa mayai.

Mimi niriacha kazi nikidhani kuwa kwa sababu yeye ndo ananirina mshala ndo maana ananidharau na kutembea  na wanaume wengine mbele yangu pia nirihisi kwa kuwa yeye ndo Boss basi anatumia nafasi hiyo kuninyanyasa  kumbe bira kujua kuwa hapo ndo nimempatia nafasi nzuri zaidi kuliko mwanzo.

Walimu wenzangu warikuwa wanipigia simu kunijuria hali na wengine tunakutana mji wa Rwamishenye  kubadirishana mawazo ila kila mmoja alikuwa ananambia kuwa mke wangu upendo anachokifanya na Okindo  shuleni ni baraha.katika mazungumzo nipo mwalimu mwenzangu Eriud akanambia kuwa kuna mtu anaweza kunisaidia mke wangu kubadirika na kufanya ninachokiitaji mimi kwa mda mchache tu.

Alipo Mariza kuongea arishika mfukoni na kutoa simu yake kisha akaanza kunisomea namba hii 
+254 769404965 ambayo ni ya Dr.kiwanga.

Nilipiga simu kisha nikaongea na Dr.kiwanga kwa mda wa Dakika  kama 35 kisha Dr.kiwanga kuwa uwezo wa kunisaidia upo tena bira kutoka nilipo.

Hazikuweza pita siku kadhaa mke wangu upendo arianza kubadirika na kunieshimu kama mme wake na atimaye  nikarudi shule na kupandishwa cheo.Na kwa sasa ni miaka 6 imepita tangu nipate usaidizi kutoka kwa  Dr.kiwanga naishi vizuri na mke wangu amani,furaha na upendo umetaaala katika familiya yangu. Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali kama kupandishwa cheo kazini,kupata uzazi kwa akina  mama,kushinda michezo ya batinasibu na mengine mengine 

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 ,
Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com Au 
temberea website yao www.kiwangadoctors.com
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger