.

9/06/2021

Mume Wangu Aliniacha Siku Tisá Baada ya Kupoteza Kazi Yangu



Tuiishi pamoja na mume wangu Kibet katika kaunti ya Lamu ambapo nilifanya kazi ya udaktari katika hospitali moja ya kibinafsi katika kaunti ile. Mume wangu naye alifanya kazi ya uhandisi katika wizara ya ujenzi kwenye kauti ile. Maisha yetu yalikuwa ya kutamaniwa kwani hakuna wakati ata moja tuligombana na mume wangu kwani hali ilikiwa shwari kabisa. 

Wakati mwingine nilimpaa mume wangu hata pesa za matumizi nay eye pia alinipa pesa kidogo kutoka kwa mshahara wake. Hali ilikuwa ni imara zaidi kwani upendo ulikuwa umetufikisha pazuri. Siku moja nilienda afisini na nikakumbana na barua Fulani kwenye meza yangu. 


Niliifungua na kuisoma na hapo nikakumbana na ujumbe kwamba hospitali ile ilikuwa kasha nionyesha mlango na nilitakiwa nifuate masharti yale kabla siku haijhakamilika.


Niliporejea nyumbani na kumwarifu mume wangu yaliyonikumba alinipa moyo kwani alisema kuwa angewajibika kama kichwa cha ndoa ile kuhakikisha kwamba mahitaji ya nyumba ile yametimizwa.

Nilipiga moyo konde na kufahamu kuwa nilikuwa na mume na nusu kwani alikuwa ameniahidi hata
angenitafutia kazi mbadala kwani maisha ya kukaa nyumbani bila la kufanya ilikuwa ni jambo ambalo
mume wangu hakupenda hata kwa wakati wowote.

Siku zilivyosonga ndivyo mambo yalianza kubadilika.
Mume wangu alianza kunizomea pale nyumbani hata wakati mweingine alinita mwanamke mwenge anayelishwa. 

Baada ya siku tisa baada ya kufutwa kazi mume wangu alinitoroka nisijuae aliko kwani
alikuwa amebadilisha hadi nambari yake ya simu kwa hivyo ilikuwa ni vigumu kuwasiliana naye.

Nilijharibu kuzungumza na marafiki wake ambao nilitarajia wajue alikokua amepotelea lakini hakuna hata yeyote aliyejua. Hali ile ilinipa msongo wa mawazo kwani nilikuwa nampenda mume wangu na nilipofikiria swala zima la kwanza kuolewa na mume mwingine swala hilo halikuniingia. Kupoteza kazi kwangu kuliniacha kwenye msongo wa mawazo.

 Sikuwa na mume tena na hapo nyumba niliyokuwa nikiishi ilifungwa na hapo boidhaa ambazo tulikuwa nazo zilipigwa mnada ili kulipia ada kubwa ya upangaji.

 Majirani walinicheka kwani walifahamu fika kwamba nilikuwa dakatari kwa wakati mmoja lakini maisha yalkikuwa yamnenipiga kweli. Ilinibidi nianze kuuza nguo zangu moja kwa moja ili niweze
kujikimu kimaisha kwa wakati ule.


Nilihamia kwenye kitongoji duni eneo lile na kwanza maisha upya.

Sikutaka kurejea kwetu nyumbani kwani hakuna mtu ata moja ambaye angenikaribisha kwani wote nikiwa daktari walionyesha dalili ya kutufurahishwa na kazi yangu. 

Niliishi kibandani kitu cha maana
kikiwa ni simu yangu aina ya INFINIX iliyonisaidia kuingia mtandaoni kila mara. Ilinisaidia pia kutafuta kazi kwani nilichapisha nyaraka na kutuma maobi ya kazi katika sehemu mbalimbali kwani hali ilikuwa
imenisukuma pabaya. Siku moja nilipokuwa nilipokuwa kwenye harakati za kupekua vitu mtandaoni, nilipatana na wavuti www.kiwangadoctors.com 

ambapo daktari Kiwanga aliwasaidia watu wenye shida kama zangu kujikwamua na hata baadaye kufanikiwa maishani. Nilipmpigia simu na hapo akanipa
mwaliko katika afisi zake mjini Nakuru. 

Siku iliyofuatia nilipatana naye nikamweleza yaliyonikumba na
hapo akanihudumia kwa mpigo. Nilirejea kwenye kitongoji duni nilipokuwa naishi na uskiku ule
nilipokuwa nikilala simu ilikiriza. Alikuwa ni bosi wangu wa kitambo kuwa alitaka siku iliyofuatia
niweze kurudi rasmi katika kazi yangu yta udaktari na hata nilikuwa nimepandishwa cheo na mshahara kuongezwa. 

Ilikuwa ni mwamko mpya maishani mwangu. Nilianza kazi ile kwa ukakamavu. 

Baada ya siku tatu mume wangu alirejea mwenyewe na tukaanza maisha bila tashwishi yeyote.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama kifaduro, kifua kikuu, kaswende, kisonono na mengineyo. Anasuluhisha migogoro ya mashamba, kushinda kesi kotini na migogoro ya kimapenzi kwa siku tatu tuu.

 Wasiliana naye kwa nambari ya simu +254 769404965 

ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:

0 Blogger:

Post a Comment

New Video - Wana Wanywe Pombe

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger