Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Mwanamke Amkimbia Mume Mtarajiwa Siku ya Harusi Baada ya Kugundua ni Dereva Taksi


Jackline Wanjiru kutoka Kenya aliamua kuchanja mbuga muda mfupi kabla ya harusi yake baada ya kugundua kuwa bwana harusi Alfred Musa alimdanganya kuwa ni mfanyakazi wa benki kumbe sio ni dereva Teksi.
-
Katika mahusiano yao yaliyodumu kwa miaka minne, Alfred alimwambia Jackline kuwa yeye ni mfanyakazi wa benki ya biashara katika tawi la Malindi ila baada ya kugundua kuwa mumewe anafanya kazi kama dereva wa Teksi na sio Benki aliamua kukimbia katikati ya shughuli.


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

0 Comments