Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Rayvanny Afunguka Sakata la Kumnyang'anya Chege Msanii Wake Macvoice


Star wa Muziki Barani Afrika @rayvanny 🐆 na C.E.O Wa @nextlevelmusic_tz Ameweka Wazi Kuwa Aliomba Ruhusa Kwa @chegechigunda Kabla Ya Kumchukua @macvoice_tz

"Nilimuomba Ruhusa @chegechigunda Kabla Sijamchukua @macvoice_tz" @rayvanny

#Rayvanny Amethibitisha Hilo Kupitia #TheSwitch
Ya @wasafifm Leo



 Download Our Udaku Special APP Kutoka Google Play Store Kwa Kutumia Link Hii Hapa>>>

Post a Comment

0 Comments