SERIKALI YATOA TSH. BILIONI 212.95 KWA MALIPO YA AWALI YA NDEGE




Msemaji Mkuu wa Serikali, Gerson Msigwa amesema Serikali imelipa malipo ya awali ya Tsh. bilioni 212.95 kwa ajili ya Ndege 5, katika Mradi wa kufufua Shirika la Ndege

Pia, Serikali imetoa Tsh. Bilioni 50 kwa Mradi wa Reli na Tsh. Bilioni 50 kwa Mradi wa Kufua Umeme wa Bwawa la Mwalimu Julius Nyerere

Ametoa kauli hiyo leo, Septemba 4, 2021 alipokuwa anazungumza na Waandishi wa Habari na kujibu maswali ya Wananchi Jijini Dodoma

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad