Wanafunzi wa Kike na Kiume Watenganishwa Kwa Mapazia Vyuoni Afghanistan



Wanafunzi Nchini #Afghanistan wamerudi vyuoni na kukutana na mabadiliko katika Utawala wa #Taliban ambapo Wanawake wametenganishwa na Wanaume kwa mapazia au mbao katika Madarasa

Aidha, kwa Utaratibu mpya Wanawake wanapaswa kuondoka dakika tano kabla ya Wanaume ili kuzuia kuchangamana. Wasichana wataruhusiwa kuingia Darasa ikiwa watakuwa wamevaa Abaya, Nikab, Hijab pamoja na Baibui

Wanafunzi Nchini humo walisitisha Masomo kwa miezi kadhaa kutokana na Hali ya Kisiasa iliyokuwa ikiendelea kati ya Serikali na Kundi la Taliban


đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad