Zimbabwe yawataka Wafanyakazi wa Serikali Kupokea Chanjo au Kujiuzulu





Serikali nchini Zimbabwe imewataka wafanyakazi wake kupata chanjo dhidi ya Covid-19 au wajiuzulu.

Inasema hatua hiyo inalenga kupunguza hatari ya kueneza virusi.

Katika mahojiano na kituo cha redio cha eneo hilo, Waziri wa Sheria Ziyambi Ziyambi anasema kuwa wafanyikazi ambao wanafikiria wana haki ya kuchagua ikiwa wanaweza kupewa chanjo au la wamekosea

Serikali mapema ilianzisha kanuni mpya kwa makanisa na mikahawa ili kuruhusu tu watu walio na kadi ya chanjo ndani ya majengo yao.

Lengo ni kukabiliana na changamoto ya watu kusita kuchanjwa .

Nchi hiyo ya kusini mwa Afrika imeweza kutoa chanjo kamili kwa watu milioni 1.7 pekee

OPEN IN BROWSER

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đŸ’¥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đŸ’¥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad