Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Anayedaiwa mchumba wa Sabaya afunguka, si yeye, ni Mnyarwanda, hajui Kiswahili, hajawahi kufika Tanzania

 


Anayedaiwa mchumba wa Sabaya afunguka, si yeye, ni Mnyarwanda, hajui Kiswahili, hajawahi kufika Tanzania

VIDEO:


 HABARI KAMA HIZI ZINAPATIKANA KWA APP YA UDAKU SPECIAL, DOWNLOAD HAPA KUZISOMA HATA KAMA HUNA BUNDLE

 Udaku Special Blog

Post a Comment

4 Comments

  1. Wabongo kwa kuzusha hatujambo! Pole sana kadadaa kwa usumbufu ulioupata!

    ReplyDelete
  2. Kuna jambo watu wanasahau...lazima ujue huna haki ya kuongea kama hujafanya uchunguzi

    ReplyDelete
  3. Great Post for Beginner to understand. I finally found great post here. Thanks for information. Keep sharing more articles. 토토사이트

    ReplyDelete
  4. This is really interesting, You are a very skilled blogger. I’ve joined your feed and look forward to seeking more of your fantastic post. 홀덤

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)