Ticker

6/recent/ticker-posts


 

Grammy Watambua Mchango wa Sauti Sol

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE




Kupitia ukurasa wao wa Instagram, kundi maarufu la muziki nchini Kenya, @sautisol 🇰🇪 wamethibitisha kupokea Cheti cha Utambuzi (Certificate of Recognition) kutoka kwa waandaaji wa tuzo maarufu Duniani za #Grammy kwa kuwa sehemu ya ushiriki kwenye kuandaa Albamu ya @burnaboygram #twiceastall

 

Albamu ya #twiceastall iliandika historia kwenye muziki wa Burna na Afrika kiujumla baada ya kufanikiwa kushinda #bestglobalmusicalbum mapema mwaka huu.

Sauti Sol wanatajwa kuwa walishiriki katika kutengeneza ngoma iitwayo #timeflies ya #BurnaBoy ambayo ipo kwenye albamu ya #twiceastall (Burna Boy Ft. Sauti Sol – Time Flies.

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments